ประธานกล่าวเปิดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการปรับเปลี่ยนพฤติกรรมสุขภาพกลุ่มเสี่ยงโรคเรื้อรังเบาหวาน และความดันโลหิตสูง ตำบลพระอาจารย์ ปี 2566 |
![Responsive image](./system_files/304/d639d0c0bc7665d3dc39202f041b642c.jpg) |
วันที่ 18 สิงหาคม 2566 นายสายชล ทับเปลี่ยน นายกองค์การบริหารส่วนตำบลพระอาจารย์ ได้ให้เกียรติเป็นประธานกล่าวเปิดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการปรับเปลี่ยนพฤติกรรมสุขภาพกลุ่มเสี่ยงโรคเรื้อรังเบาหวาน และความดันโลหิตสูง ตำบลพระอาจารย์ ปี 2566 |
|
โพสเมื่อ : 18 ส.ค. 2566 |
|
|