วางแผนเร่งรัดการดำเนินโครงการถังขยะเปียกลดโลกร้อน |
![Responsive image](./system_files/304/b65aca2f26f2b6e9650b470233d9fdb1.jpg) |
ในวันที่ 6 ธันวาคม 2565 เวลา 10.00 น. องค์การบริหารส่วนตำบลพระอาจารย์ นำโดยนายสายชล ทับเปลี่ยน นายกองค์การบริหารส่วนตำบลพระอาจารย์ คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน และคณะกรรมการจัดการสิ่งปฏิกูลฯตำบลพระอาจารย์ ได้ร่วมประชุมวางแผนการเร่งรัดการขับเคลื่อนโครงการถังขยะเปียกลดโลกร้อน เพื่อให้ผลการดำเนินโครงการบรรลุเป้าหมาย |
|
โพสเมื่อ : 06 ธ.ค. 2565 |
|
|