โครงการฟื้นฟูภาวะซึมเศร้า ในผู้สูงอายุ ผู้พิการ ผู้ด้อยโอกาส |
![Responsive image](./system_files/304/45816204e21d735b0feecf884ec6e3b3.jpg) |
เมื่อวันที่ 23 กันยายน 2565 นายสายชล ทับเปลี่ยน นายกองค์การบริหารส่วนตำบลพระอาจารย์ ได้กล่าวเปิดโครงการฟื้นฟูภาวะซึมเศร้า ในผู้สูงอายุ ผู้พิการ ผู้ด้อยโอกาส และพบปะ พูดคุย กับผู้เข้าร่วมโครงการดังกล่าว |
|
โพสเมื่อ : 30 ก.ย. 2565 |
|
|